Senda Skessuhorni fréttaskot
Spurning vikunnar
Hver er þinn uppáhalds mánuður
Áskrift að Skessuhorni
Færð á vegum
Vestfirðir Suð-Austurland Vesturland Austurland Norðurland Suð-Vesturland Landið allt Suðurland
11. ágúst. 2010 03:23

Úrslit í Faxagleðimóti

Faxagleði hestamannafélagsins Faxa í Borgarfirði var haldin í blíðskaparverðri að Mið-Fossum í Andakíl laugardaginn 7. ágúst sl. Ekki reyndist næg þátttaka í gæðingakeppni og var hún því felld niður. Engu að síður fór fram firmakeppni, kappreiðar og fleira var til gamans gert.  Í fimakeppninni voru fimm flokkar og var mikið af góðum hrossum og keppnin hörð og spennandi.  Að lokinni firmakeppni voru kappreiða þar sem keppt var í skeiði, stökki og brokki.  Eftir var grillað lambakjöt og pylsur og eftir matinn keppt í óhefðbundnari greinum.  Gríðarlega góð stemning var í hraðaþrautinni og kóktöltinu. Svo hörð var keppnin í bjórtölti að ekki reyndist hægt að skera úr um sigurvegara fyrr enn riðið hafði verið brokk og hægt stökk að auki.

 

 

 

 

Helstu úrslit urðu eftirfarandi:

 

Pollaflokkur:

1.         Guðrún Karítas Hallgrímsdóttir og Vafi frá Vatnshömrum, kepptu fyriri Örn Einarsson sf.

2.         Alexandra Sif Svavarsdóttir og Rauðstjarna frá Skrúð, kepptu fyrir Stínu og Jonna á Stafholtsveggjum.

3.         Áslaug Þorvaldsdóttir og Vinur, kepptu fyrir Hofsstaði.

4.         Jóhann Ingvi Benediktsson og Jósefia frá Sveðjustöðum, kepptu fyrir Ferðaþjónustuna Húsafelli.

 

Barnaflokkur:

1.         Hafþór Hreiðar Birgisson og Kvika frá Haga, kepptu fyrir Lindarholt 2

2.         Konráð Axel Gylfason og Smellur frá Leysingajstöðum, kepptu fyrir Sigurð Einarsson kartöflubónda.

3.         Gyða Helgadóttir og Hermann frá Kúskerpi, kepptu fyrir JG vélar.

4.         Harpa Hallgrímsdóttir og Snorri, kepptu fyrir Reiðskóla Guðrúnar Fjeldsted.

5.         Sif Sigþórsdóttir og Börkur, kepptu fyrir Stúdíó Gott Hljóð.

 

Unglingaflokkur:

1.         Sigríður María Egilsdóttir og Kósi frá Varmalæk, kepptu fyrir Umboðssölu Kidda í Nýja-Bæ.

2.         Hera Sól Hafsteinsdóttir og Orka frá Leysingjastöðum, kepptu fyrir Vatnshamrabúið.

3.         Gunnhildur Birna Björnsdóttir og Geisli frá Hrafnkelsstöðum, kepptu fyrir Gullberastaði.

4.         Þórdís Fjeldsted og Móðnir frá Ölvaldsstöðum, kepptu fyrir Búhag.

5.         Hulda Jónsdóttir og Nasi frá Álfhólum, kepptu fyrir Dodda og Co Kvisti.

 

Kvennaflokkur:

1.         Sigríður Sigþórsdóttir og Glanni frá Svanavatni, kepptu fyrir Binna Málara.

2.         Sigríur Ása Guðmundsdóttir og Kveikur frá Sigmundarstöðum, kepptu fyrir Ástu og Trausta í Lækjarkoti.

3.         Rebecca Dorn og Dynjandi frá Hofi, kepptu fyrir Tannsmíðastofu Einars.

4.         Þórdís Arnardóttir og Tvistur frá Þingnesi, kepptu fyrir Álfaskjól.

5.         Henný Þrastardóttir og Bilur frá Litla-Bergi, kepptu fyrir Þórdísi Ölvaldsstöðum.

 

Karlaflokkur:

1.         Oddur Björn Jóhannsson og Gáski frá Steinum, kepptu fyrir Stóra-Ás.

2.         Haukur Bjarnason og Sólón frá Skáney, kepptu fyrir Kópakjöt ehf.

3.         Hallgrímur Sveinsson og Frosti frá Varnshömrum, kepptu fyrir Lunda II Hrossarækt.

4.         Guðmundur Ólafsson og Askur frá Stykkishólmi, kepptu fyrir Bjarnastaði.

5.         Þór Sigþórsson og Tvídægra frá Vindheimum, kepptu fyrir Þjónustumiðstöðina Húsafelli.

 

 150m skeið

1. Guðlaugur Antonsson,  Sörli frá Lundi                                   15,35

2. Jóhannes Jóhannesson, Haukdal frá Stafholtsveggjum            16,63

 

250m skeið

1. Jóhannes Jóhannesson, Haukdal frá Stafholtsveggjum            22,44

2. Páll Guðnason,  Játvarður                                                     25,83

 

300m brokk

1.         Randi Holader, Skáli frá Skáney  41,38

2.         Konráð Axel Gylfason, Smellur frá Leysingjastöðum  46,87

 

300m stökk

1.         Oddur Björn, Captain                           24,11

2.         Sólveig Ósk, Víóla frá Skáney  25,99

3.         Davíð Sigurðsson, Þruma                      27,80

Sjónvarp Skessuhorns
Leit á vefnum
Fréttasafn
Mest lesið í vikunni
Aðsendar greinar
Hulda Hrönn Sigurðardóttir

Þjónusta við einstaklinga með ...

Ásmundur Einar Daðason

Ljósleiðari á hvert heimili

Bjarni Jónsson

Landsnet verði í samfélagseigu

Ólafur Óskarsson

Betri byggð, öruggari umferð

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Spilavíti eru „Víti til varnað...

Frá mbl.is

Ekki tókst að sækja efni

Frá visir.is

Ekki tókst að sækja efni

Héðan og þaðan
Skessuhorn á Facebook Skessuhorn á LinkedIn Skessuhorn á Twitter Skessuhorn á Instagram Skessuhorn ehf. kt. 560103-3870 - Kirkjubraut 56, 300 Akranes - Sími 433 5500 - Ritstjórn skessuhorn@skessuhorn.is