Senda Skessuhorni fréttaskot
Spurning vikunnar
Hver er þinn uppáhalds mánuður
Áskrift að Skessuhorni
Færð á vegum
Vestfirðir Suð-Austurland Vesturland Austurland Norðurland Suð-Vesturland Landið allt Suðurland
28. ágúst. 2014 02:42

Íþróttamót Dreyra á Æðarodda

Hestamannafélagið Dreyri á Akranesi og nágrenni hélt nýverið Íþróttamót sitt á Æðarodda. Keppt var í sjö flokkum í þremur greinum; tölti, fjórgangi og fimmgangi.

 

Helstu úrslit á mótinu voru þessi:

 

 

 

Tölt T2, A – úrslit, fyrsti flokkur:

1.      Arnar Máni Sigurjónsson, Hlekkur frá Bjarnarnesi, 7,71.

2.      Máni Hilmarsson , Skrámur frá Dýrfinnustöðum, 6,13.

3.      Tinna Rut Jónsdóttir, Sinfónía frá Strönd II, 5,88.

Fimmgangur F2, A – úrslit, fyrsti flokkur:

1.      Kári Steinsson, Binný frá Björgum, 7,33.

2.      Hrefna Hallgrímsdóttir, Gyllir frá Þúfu í Kjós, 6,29.

3.      Ulrika Ramundt, Dáð frá Akranesi, 6,0.

Fimmgangur F2, A – úrslit, Unglingaflokkur:

1.      Anton Hugi Kjartansson, Þrumugnýr frá Hestasýn, 5,79.

2.      Heba Guðrún Guðmundsdóttir, Hnútur frá Sauðafelli, 5,64.

3.      Gyða Helgadóttir, Bessý frá Heiði, 4,40.

Fjórgangur V2, A – úrslit, fyrsti flokkur:

1.      Elías Þórhallsson, Barónessa frá Ekru, 6,93.

2.      Viggó Sigursteinsson, Gæi frá Svalbarðseyri, 6,43.

3.      Hrefna Hallgrímsdóttir, Penni frá Sólheimum, 6,40.

Fjórgangur V2, A – úrslit, annar flokkur:

1.      Arnhildur Halldórsdóttir, Glíma frá Flugumýri, 6,80.

2.      Hrafnhildur Jónsdóttir, Kraftur frá Keldudal, 6,73.

3.      Elín Deborah Wyszomirski, Jökull frá Hólkoti, 6,53.

Fjórgangur V2, A – úrslit, Ungmennaflokkur:

1.      Helena Ríkey Leifsdóttir, Dúx frá Útnyrðingsstöðum, 6,87.

2.      Hrönn Kjartansdóttir, Sproti frá Gili, 6,80.

3.      Gréta Rut Bjarnadóttir, Snægrímur frá Grímarsstöðum, 6,77.

Fjórgangur V2, A – úrslit, Unglingaflokkur:

1.       Aþena Eir Jónsdóttir, Veröld frá Grindavík, 6,73.

2-4. Katrín Eva Grétarsdóttir, Sylgja frá Eystri-Hól, 6,70.

2-4. Hrafndís Katla Elíasdóttir, Stingur frá Koltursey, 6,70.

2-4. Heiða Rún Sigurjónsdóttir, Geisli frá Möðrufelli, 6,70. 

Fjórgangur V2, A – úrslit, Barnaflokkur:

1.      Arnar Máni Sigurjónsson, Hlekkur frá Bjarnarnesi, 7,23.

2.      Kristófer Darri Sigurðsson, Kiljan frá Tjarnarlandi, 6.63.

3.      Hulda María Sveinbjörnsdóttir, Skyggnir frá Álfhólum, 6,43. 

Tölt T3, A – úrslit, fyrsti flokkur:

1-2.            Guðrún Pétursdóttir, Gjafar frá Hæl, 6,94.

1-2.      Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir, Frigg frá Gíslabæ, 6,94.

3.         Hrafnhildur Jónsdóttir, Hrímar frá Lundi, 6,67.

Tölt T3, A – úrslit, Ungmennaflokkur:

1.      Helena Ríkey Leifsdóttir, Dúx frá Útnyrðingsstöðum, 7,17.

2.      Gréta Rut Bjarnadóttir, Snægrímur frá Grímarsstöðum, 7,11.

3.      Hrönn Kjartansdóttir, Sproti frá Gili, 6,94.

Tölt T3, A – úrslit, Unglingaflokkur:

1.      Heiða Rún Sigurjónsdóttir, Geisli frá Möðrufelli, 7,39.

2.      Hrafndís Katla Elíasdóttir, Stingur frá Koltursey, 6,72.

3.      Aþena Eir Jónsdóttir, Yldís frá Vatnsholti, 6,67.

Tölt T3, A – úrslit, Barnaflokkur:

1.      Sunna Dís Heitmann, Drymbill frá Brautarholti, 6,56.

2.      Haukur Ingi Hauksson, Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1, 5,61.

3.      Kristófer Darri Sigurðsson, Kiljan frá Tjarnarlandi, 1,94.

Sjónvarp Skessuhorns
Leit á vefnum
Fréttasafn
Mest lesið í vikunni
Aðsendar greinar
Hulda Hrönn Sigurðardóttir

Þjónusta við einstaklinga með ...

Ásmundur Einar Daðason

Ljósleiðari á hvert heimili

Bjarni Jónsson

Landsnet verði í samfélagseigu

Ólafur Óskarsson

Betri byggð, öruggari umferð

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Spilavíti eru „Víti til varnað...

Frá mbl.is

Ekki tókst að sækja efni

Frá visir.is

Ekki tókst að sækja efni

Skessuhorn á Facebook Skessuhorn á LinkedIn Skessuhorn á Twitter Skessuhorn á Instagram Skessuhorn ehf. kt. 560103-3870 - Kirkjubraut 56, 300 Akranes - Sími 433 5500 - Ritstjórn skessuhorn@skessuhorn.is