Senda Skessuhorni fréttaskot
Spurning vikunnar
Hver er þinn uppáhalds mánuður
Áskrift að Skessuhorni
Færð á vegum
Vestfirðir Suð-Austurland Vesturland Austurland Norðurland Suð-Vesturland Landið allt Suðurland
23. mars. 2016 04:45

Keppt í gæðingafimi og flugskeiði í kvöld

Vesturlandsdeildin í hestaíþróttum heldur áfram göngu sinni í kvöld, 23. mars þegar keppt verður í Húsasmiðju Gæðingafimi og Flugskeiði.

Keppnin fer fram í Faxaborg í Borgarnesi og hefst kl. 19:00 á forkeppni í Gæðingafimi og svo fimm hesta úrslit að forkeppni lokinni. Því næst verður keppt í flugskeiði áður en kvöldinu lýkur með verðlaunaafhendingu.

 

Aðganseyrir er kr. 1500 en ókeypis fyrir börn 10 ára og yngri.

 

Ráslistar kvöldsins eru eftirfarandi::

 

Gæðingafimi

1. Julia Katz – Hamar frá Langholti II – Hjálmhestar

2. Guðmundur M. Skúlason – Kátur frá Hallkelsstaðahlíð - Eques

3. Iðunn Silja Svansdóttir – Fjöður frá Ólafsvík - Trefjar

4. Bjarki Þór Gunnarsson – Bráinn frá Oddsstöðum - Eques

5. Jakob Svavar Sigurðsson – Gloría frá Skúfslæk – Snókur/Cintamani

6. Jón Bjarni Þorvarðarson – Móalingur frá Bergi – Berg/Hrísdalur

7. Styrmir Sæmundsson – Þórdís frá Hvammsvík - Trefjar

8. Pernille Lyager Möller – Álfsteinn frá Hvolsvelli - Eques

9. Haukur Bjarnason – Gýgur frá Skáney - Leiknir

10. Máni Hilmarsson – Hreimur frá Hólabaki – Hjálmhestar

11. Berglind Ragnarsdóttir – Frakkur frá Laugavöllum - Leiknir

12. Anna Dóra Markúsdóttir – Syneta frá Mosfellsbæ – Berg/Hrísdalur

13. Benedikt Þór Kristjánsson – Kolur frá Kirkjuskógi – Snókur/Cintamani

14. Siguroddur Pétursson – Steggur frá Hrísdal – Berg/Hrísdalur

15. Randi Holaker – Þytur frá Skáney - Leiknir

16. Halldór Sigurkarlsson – Hrafnkatla frá Snartartungu - Trefjar

17. Hanne Smidesang – Roði frá Syðri-Hofdölum – Snókur/Cintamani

18. Þorgeir Ólafsson – Augsýn frá Lundum II – Hjálmhestar

 

Flugskeið

1. Berglind Ragnarsdóttir – Nökkvi frá Lækjarbotnum - Leiknir

2. Guðbjartur Þór Stefánsson – Prins frá Skipanesi - Eques

3. Siguroddur Pétursson – Heiða frá Austurkoti – Berg/Hrísdalur

4. Haukur Bjarnason – Þórfinnur frá Skáney - Leiknir

5. Jón Bjarni Þorvarðarson – Haki frá Bergi – Berg/Hrísdalur

6. Benedikt Þór Kristjánsson – Niður frá Miðsitju – Snókur/Cintamani

7. Bjarki Þór Gunnarsson – Logi frá Syðstu-Fossum - Eques

8. Máni Hilmarsson – Maístjarna frá Egilsstaðakoti – Hjálmhestar

9. Þorgeir Ólafsson – Ögrunn frá Leirulæk – Hjálmhestar

10. Halldór Sigurkarlsson – Gná frá Borgarnesi - Trefjar

11. Styrmir Sæmundsson – Skjóni frá Stapa - Trefjar

12. Sigurður Sigurðarson – Drift frá Hafsteinsstöðum – Hjálmhestar

13. Guðmundur M. Skúlason – Fannar frá Hallkelsstaðahlíð - Eques

14. Jakob Svavar Sigurðsson – Ívar frá Steinsholti – Snókur/Cintamani

15. Konráð Valur Sveinsson – Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu - Leiknir

16. Lárus Ástmar Hannesson – Magni frá Lýsuhóli

17. Hanne Smidesang – Straumur frá Skrúð – Snókur/Cintamani

18. Gunnar Halldórsson – Nótt frá Kommu – Trefjar

Sjónvarp Skessuhorns
Leit á vefnum
Fréttasafn
Mest lesið í vikunni
Aðsendar greinar
Hulda Hrönn Sigurðardóttir

Þjónusta við einstaklinga með ...

Ásmundur Einar Daðason

Ljósleiðari á hvert heimili

Bjarni Jónsson

Landsnet verði í samfélagseigu

Ólafur Óskarsson

Betri byggð, öruggari umferð

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Spilavíti eru „Víti til varnað...

Frá mbl.is

Ekki tókst að sækja efni

Frá visir.is

Ekki tókst að sækja efni

Skessuhorn á Facebook Skessuhorn á LinkedIn Skessuhorn á Twitter Skessuhorn á Instagram Skessuhorn ehf. kt. 560103-3870 - Kirkjubraut 56, 300 Akranes - Sími 433 5500 - Ritstjórn skessuhorn@skessuhorn.is