Senda Skessuhorni fréttaskot
Spurning vikunnar
Hver er þinn uppáhalds mánuður
Áskrift að Skessuhorni
Færð á vegum
Vestfirðir Suð-Austurland Vesturland Austurland Norðurland Suð-Vesturland Landið allt Suðurland
18. apríl. 2008 07:45

Úrslit í fjórðu vetrarleikum Faxa

Fjórðu vetrarleikar hestamannafélagsins Faxa fóru fram um liðna helgi. Pollaflokk sigraði Gyða Helgadóttir á Lokkadís frá Álftanesi, barnaflokk sigraði Sigrún Rós Helgadóttir, unglingaflokk sigraði Heiðar Már Baldursson, annan flokk Sigríður Ása Guðmundsdóttir og 1. flokk Ómar Pétursson. Jafnframt liggur nú fyrir hverjir urðu stigahæstu keppendur  vetrarleika Faxa að þessu sinni.

Úrslit sl. laugardag:

 

Barnaflokkur:

1.         Sigrún Rós Helgadóttir og Biskup frá Sigmundarstöðum

2.         Konráð Axel Gylfason og Mósart frá Leysingjastöðum

3.         Úrsula Hanna Karlsdóttir og Rauðka frá Eskiholti

4.         Hugrún Björt Hermannsdóttir og Dögun frá Hvanneyri

5.         Íris Ragnarsdóttir Petersen og Spóla frá Svínafelli II

6.         Sóley Birna Aðalsteinsdóttir og Dúfa frá Fjalli

 

Unglingaflokkur.

1.         Heiðar Árni Baldursson og Breki frá Króki

2.         Þórdís Fjeldsted og Móðnir frá Ölvaldsstöðum

3.         Flosi Ólafsson og Röskva frá Breiðabólsstað

4.         Ólöf Rún Sigurðardóttir og Stormur

5.         Lára María Karlsdóttir og Tvista frá Hrafnkellsstöðum

 

2. flokkur:

1.         Sigríður Ása Guðmundsdóttir og Marey frá Sigmundarstöðum

2.         Helgi Gissurarson og Hermann frá Kúskerpi

3.         Guðlaugur Antonsson og Hróbjartur frá Höfðabrekku

4.         Elín Guðmundsdóttir og Eir frá Sigmundarstöðum

5.         Helgi Eyjólfsson og Æsa frá Klifmýri

 

1. flokkur:

1.         Ómar Pétursson og Erpir frá Mið-Fossum

2.         Agnar Þór Magnússon og Brák frá Hjarðarholti

3.         Birna Tryggvadóttir og Eitill frá Leysingjastöðum

4.         Einar Reynisson og Rakel frá Sigmundarstöðum

5.         Oddur Björn Jóhannsson og Gáski frá Steinum

 

Þá var ljóst haða knapar skipa efstu sætin í stigakeppni félagsins eftir vetrarleika þessa árs:

 

Barnaflokkur:

1.         Sigrún Rós Helgadóttir

2.         Konráð Axel Gylfason

3.         Úrsula Hanna Karlsdóttir

 

Unglingaflokkur:

1.         Heiðar Árni Baldursson

2.         Flosi Ólafsson

3.         Þórdís Fjeldsted

 

2. flokkur:

1.         Helgi Gissurarson

2.         Guðlaugur Antonsson

3.         Elísabet Axelsdóttir

 

1. flokkur:

1.         Ómar Pétursson

2.         Agnar Þór Magnússon

3.         Birna Tryggvadóttir

 

 

Á myndinni eru stigahæstu knapar í 1. flokki

Sjónvarp Skessuhorns
Leit á vefnum
Fréttasafn
Næsta ár Fyrra ár
Mest lesið í vikunni
Aðsendar greinar
Hulda Hrönn Sigurðardóttir

Þjónusta við einstaklinga með ...

Ásmundur Einar Daðason

Ljósleiðari á hvert heimili

Bjarni Jónsson

Landsnet verði í samfélagseigu

Ólafur Óskarsson

Betri byggð, öruggari umferð

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Spilavíti eru „Víti til varnað...

Frá mbl.is

Ekki tókst að sækja efni

Frá visir.is

Ekki tókst að sækja efni

Skessuhorn á Facebook Skessuhorn á LinkedIn Skessuhorn á Twitter Skessuhorn á Instagram Skessuhorn ehf. kt. 560103-3870 - Kirkjubraut 56, 300 Akranes - Sími 433 5500 - Ritstjórn skessuhorn@skessuhorn.is