Senda Skessuhorni fréttaskot
Spurning vikunnar
Hver er þinn uppáhalds mánuður
Áskrift að Skessuhorni
Færð á vegum
Vestfirðir Suð-Austurland Vesturland Austurland Norðurland Suð-Vesturland Landið allt Suðurland
13. apríl. 2009 11:43

Úrslit úr síðasta vetrarmóti Faxa og stigakeppni

Þau sigruðu barnaflokkinn í stigakeppni vetrarins
Þriðja og jafnframt síðasta vetrarmót hestamannafélagsins Faxa í Borgarfirði var haldið síðastliðinn laugardasg að Mið-Fossum í björtu en frekar köldu veðri.  Þátttaka var með allra mesta móti eða um 60 skráningar. Keppt var í tölti í öllum flokkum og fimmgangi opnum flokki. Þegar úrslit lágu fyrir var jafnframt ljóst hvaða knapar sigruðu í stigakeppni félagsins í vetur.

Úrslit urðu eftirfarandi:

 

 

 

 

 

Barnaflokkur:

1. Sigrún Rós Helgadóttir og Biskup frá Sigmundarstöðum 5,7/6,5

2. Guðný Margrét Siguroddsdóttir og Lyfting frá Kjarnholtum 5,0/5,8

3. Gyða Helgadóttir og Hermann frá Kúskerpi 4,5/5,2

4. Magnús Þór Guðmundsson og Funi frá Búðardal 4,2/5,0

 

Unglingaflokkur:

1. Klara Sveinbjörnsdóttir og Snepill frá Þingnesi 6,3/6,3

2. Svandís Lilja Stefánsdóttir og Máni frá Skipanesi 6,2/6,2

3. Þórdís Fjeldsted og Móðnir frá Ölvaldsstöðum 4,8/6,0

4. Ólöf Rún Sigurðardóttir og Gúndi frá Krossi 5,7/5,7

 

Ungmennaflokkur:

1. Jón Ottesen og Spýta frá Ásmundarstöðum 5,5/6,2

2. Bjarki Þór Gunnarsson og Uni frá Borgarnesi 5,7/5,8

3. María Hjaltadóttir og Eldborg frá Leysingjastöðum 4,5/4,7

 

2. flokkur:

1.-2. Jóhanna Þorbjargardóttir og Sólon Íslandus frá Neðri Hrepp 5,7/6,3

1.-2. Ólafur Guðmundsson og Hlýri frá Bakkakoti 6,2/6,3

3. Guðlaugur Antonsson og Gola frá Lundi 5,5/6,0

4. Þórdís Arnardóttir og Þoka frá Miðgarði 5,3/5,8

5. Hlynur Guðmundsson og Borg frá Eskiholti 5,0/5,5

 

1. flokkur:

1.-2. Siguroddur Pétursson og Glóð frá Kýrholti 6,7/7,2

1.-2. Jakob Sigurðsson og Kaspar frá Kommu 6,7/7,2

3. Reynir Aðalsteinsson og Sikill frá Sigmundarstöðum 6,3/7,0

4. Grettir Börkur Guðmundsson og Drífandi frá Búðardal 6,3/6,8

5. Torunn Hjelvik og Brá frá Varmalæk 6,2/6,3

6. Skúli L Skúlason og Gosi frá Lambastöðum 6,2/6,0

 

Opinn flokkur - Fimmgangur:

1. Reynir Aðalsteinsson og Kveikur frá Sigmundarstöðum 6,1/6,6

2. Siguroddur Pétursson og Mosi frá Kílhrauni 6,0/6,5

3. Birna Tryggvadóttir og Röskur frá Lambanesi 5,7/6,4

4. Bjarni Marinósson og Glotta frá Skáney 5,4/5,5

5. Heiða Dís Fjeldsted og Litla Löpp frá Nýja Bæ 5,1/5,4

 

Jakob Sigurðsson með Vörð frá Árbæ kom fyrstur inn í úrslit með einkunina 6,4 en reið ekki úrslit.

 

 

Úrslit í stigakeppni Faxa:

 

Að loknum þremur vetrarmótum eru verðlaunaðir þrír efstu í hverjum flokki. Úrslit urður þessi:

 

Barnaflokkur:

1. Konráð Axel Gylfason

2. Sigrún Rós Helgadóttir

3. Gyða Helgadóttir

 

Unglingaflokkur:

1. Þórdís Fjeldsted

2. Ólöf Rún Sigurðardóttir

3. Klara Sveinbjörnsdóttir

 

2. flokkur:

1. Guðlaugur Antonsson

2. Edda Þorvaldsdóttir

3. Þórdís Arnardóttir

 

1. flokkur:

1. Reynir Aðalsteinsson

2. Birna Tryggvadóttir

3. Jóhannes Kristleifsson

Sjónvarp Skessuhorns
Leit á vefnum
Fréttasafn
Næsta ár Fyrra ár
Mest lesið í vikunni
Aðsendar greinar
Hulda Hrönn Sigurðardóttir

Þjónusta við einstaklinga með ...

Ásmundur Einar Daðason

Ljósleiðari á hvert heimili

Bjarni Jónsson

Landsnet verði í samfélagseigu

Ólafur Óskarsson

Betri byggð, öruggari umferð

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Spilavíti eru „Víti til varnað...

Frá mbl.is

Ekki tókst að sækja efni

Frá visir.is

Ekki tókst að sækja efni

Skessuhorn á Facebook Skessuhorn á LinkedIn Skessuhorn á Twitter Skessuhorn á Instagram Skessuhorn ehf. kt. 560103-3870 - Kirkjubraut 56, 300 Akranes - Sími 433 5500 - Ritstjórn skessuhorn@skessuhorn.is