Senda Skessuhorni fréttaskot
Spurning vikunnar
Hver er þinn uppáhalds mánuður
Áskrift að Skessuhorni
Færð á vegum
Vestfirðir Suð-Austurland Vesturland Austurland Norðurland Suð-Vesturland Landið allt Suðurland
18. júní. 2009 07:22

Íþróttamót Snæfellings

Íþróttamóti Snæfellings var haldið á Kaldármelum sl. sunnudag en mótið var haldið þar til þess að prufukeyra þær lagfæringar og breytingar sem gerðar hafa verið á keppnisvelli fyrir Fjórðungsmótið í sumar. Að sögn Ólafs Tryggvasonar mótsstjóra var það samdóma álit keppenda sem tjáðu sig um þessar breytingar að þeir væru fyllilega ánægðir og hlakkaði til að etja þar kappi á Fjórðungsmóti, þeir sem þangað hafa náð. 

 

Helstu úrslit urðu eftirfarandi:

 

 

 

 

 

Fimmgangur A úrslit:

1. Siguroddur Pétursson / Mosi frá Kílhrauni     6,88

2. Kolbrún Grétarsdóttir / Ívar frá Miðengi 6,88           

3. Lárus Ástmar Hannesson / Loki frá Reykhólum 6,36

4. Guðmundur Margeir Skúlason / Fannar frá Hallkelsstaðahlíð              5,90    

5. Ámundi Sigurðsson / Amon frá Miklagarði 5,88

 

Fjórgangur A úrslit ungmenna:

1. Sigrún Sjöfn Ámundadóttir / Harpa frá Miklagarði 5,57        

2. Arnar Ásbjörnsson / Brúnki frá 5,33

 

Fjórgangur A úrslit unglinga:

1. Rebekka Guðmunsdóttir / Ómur frá Hjaltastöðum 6,79

2. Hrefna Rós Lárusdóttir / Draumur frá Gilsbakka 6,54

3. Axel Ásbergsson / Vafi frá Svalbarða 5,42

4. Kristín Perla Sigurbjörnsdóttir / Slaufa frá Minni-Borg 4,96

 

Töltkeppni, barnaflokkur:

1. Konráð Axel Gylfason   / Mósart frá Leysingjastöðum II 6,50

2. Guðný Margrét Siguroddsdóttir   / Lyfting frá Kjarnholtum I 6,39

3. Sigrún Rós Helgadóttir / Oddur frá Sigmundarstöðum 6,39

4. Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi 6,06

5. Þorgeir Ólafsson / Glæða frá Sveinatungu 4,72

 

Töltkeppni A úrslit unglinga:

1. Rebekka Guðmunsdóttir / Ómur frá Hjaltastöðum 6,78

2. Hrefna Rós Lárusdóttir / Draumur frá Gilsbakka 5,89

3. Kristín Perla Sigurbjörnsdóttir / Kapall frá Hofsstöðum 5,29

4. Axel Ásbergsson / Vafi frá Svalbarða 4,67

 

Fjórgangur A úrslit 1. fl:

1.  Kolbrún Grétarsdóttir / Snilld frá Hellnafelli 7,40      

2. Siguroddur Pétursson / Gustur frá Stykkishólmi 7,40

3. Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Dynur frá Leysingjastöðum 6,37

4. Ámundi Sigurðsson / Elva frá Miklagarði 6,20

5. Iðunn Lilja Svansdóttir / Stígandi frá Syðra-Skörðugili 5,07

 

Töltkeppni A úrslit 1. fl:

1. Siguroddur Pétursson / Húmvar frá Hamrahóli 8,17

2. Kolbrún Grétarsdóttir / Snilld frá Hellnafelli 7,83

3. Ámundi Sigurðsson / Elva frá Miklagarði 6,56

4. Lárus Ástmar Hannesson / Funi frá Stykkishólmi 6,50

5. Guðmundur Margeir Skúlason / Dregill frá Magnússkógum 6,06

 

Á myndinni er Kolbrún Grétarsdóttir og Snilld frá Hellnafelli, en þær sigruðu í fjórgangi. Ljósm. Gunnar Kristjánsson.

Sjónvarp Skessuhorns
Leit á vefnum
Fréttasafn
Mest lesið í vikunni
Aðsendar greinar
Hulda Hrönn Sigurðardóttir

Þjónusta við einstaklinga með ...

Ásmundur Einar Daðason

Ljósleiðari á hvert heimili

Bjarni Jónsson

Landsnet verði í samfélagseigu

Ólafur Óskarsson

Betri byggð, öruggari umferð

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Spilavíti eru „Víti til varnað...

Frá mbl.is

Ekki tókst að sækja efni

Frá visir.is

Ekki tókst að sækja efni

Skessuhorn á Facebook Skessuhorn á LinkedIn Skessuhorn á Twitter Skessuhorn á Instagram Skessuhorn ehf. kt. 560103-3870 - Kirkjubraut 56, 300 Akranes - Sími 433 5500 - Ritstjórn skessuhorn@skessuhorn.is