Senda Skessuhorni fréttaskot
Spurning vikunnar
Hver er þinn uppáhalds mánuður
Áskrift að Skessuhorni
Færð á vegum
Vestfirðir Suð-Austurland Vesturland Austurland Norðurland Suð-Vesturland Landið allt Suðurland
14. febrúar. 2010 12:14

Hátt í hundrað keppendur á fyrsta KB mótinu

Fyrsta KB mótið í hestaíþróttum fór fram í Reiðhöllinni í Borgarnesi í gær.  Mikil og góð skráning var á mótið eða 92 og mikið um góðan hestakost. Greinilegt var að Vestlendingar koma sterkir til leiks á komandi keppnisári. Auk Borgfirðinga var talsvert um keppendur af Snæfellsnesi og víðar. Dómarar voru Sigurður Jökulsson á Vatni og Pétur Jökull Hákonarson. Næsta mót í mótaröðinni er töltkeppni sem fram fer laugardaginn 13. mars.  Hægt verður að fylgjast með upplýsingum um stöðu í einstaklings- og liðakeppni á vefnum reidholl.is á en þangað fara upplýsingar inn næstu daga.

Helstu úrslit urðu eftirfarandi:

 

Barnaflokkur:

1. Konráð Axel Gylfason og Mósart f. Leysingjast.                    6.15

2. Guðný Margrét Siguroddsd. og Mosi f. Kilhrauni                   5.75

3. Atli Steinar Ingason og Össur f. Síðu                         5.70

4. Inga Dóra Sigurbjörnsd. og Kapall f. Hofsstöðum                  5.25

5. Gyða Helgadóttir og Víðir f. Holtsmúla                                  5.20

 

Unglingaflokkur:

A - Úrslit

1. Sigrún Rós Helgadóttir og Biskup f. Sigmundarst.                  6.50

2. Svandís Lilja Stefánsd. og Vestri f. Skipanesi                         6.15

3. Klara Sveinbjörnsd. og Óskar f. Þingnesi                                          5.95

4. Ólöf Rún Sigurðard. og Gúndi f. Krossi                                             5.85

5-6 Sigríður Þorvaldsd. og Gloría f. Hjarðarholti                                   5.30

5-6 Rúnar Þór Ragnarsson ogVaka f. Krossi    (upp úr b-úrsl.)5.30

 

B - Úrslit

6. Rúnar Þór Ragnarsson og Vaka f. Krossi                                          5.65

7. Axel Ásbergsson og Vafi f. Svalbarða                                               5.55

8. Þórdís F. Þorsteinsd. og Móðnir f. Ölvaldsstöðum                5.20

9. Hera Sól Hafsteinsd. og Orka f. Leysingjastöðum                  5.15

10. Berglind Ingvarsd. og Sprækur f. Eiríksstöðum                                4.90

 

Ungmennaflokkur:

1. Óskar Sæberg Sigurðsson og Drífandi f.Útnyrðingsst.                        6.95

2. Þórdís Jensdóttir og Hraunar f. Hesti                                     6.25

3. Elísabet Eir Steinbjörnsd. og Sæla f. Hellnafelli                                  5.85

4. Jón Ottesen og Hera f. Langárfossi                                                    5.65

5. Bjarki Þór Gunnarsson og Gabríel f.Gunnarsholti                               5.55

6. Marina Schregelmann og Stapi f. Feti                                                5.45

 

2. flokkur:

A-Úrslit

1. Ámundi Sigurðsson og Bíldur f. Dalsmynni                             6.45

2. Ólafur Guðmundsson og Hlýri f. Bakkakoti                           6.40

3. Þórdís Arnardóttir og Tvistur f. Þingnesi (upp úr B-úrsl)                    6.15

4. Gunnar Tryggvason og Kári f.Brimilsvöllum                           5.95

5. Gunnar Sturluson og Salka f. V.Fíflholti                                             5.80

6. Ólafur Þorgeirsson og Sólbrá f. Borgarnesi                            5.75

 

B - Úrslit

6. Þórdís Arnardóttir og Tvistur f. Þingnesi                                            5.90

7. Marteinn Valdimarsson og Glampi f.Svarfhóli                                    5.75

8. Sveinbjörn Eyjólfsson og Ljóður f. Þingnesi                           5.40

9. Ólafur Tryggvason og Sunna f.Grundarfirði                            4.55

10. Jón Ólafsson og Svaðilfari f.Báreksstöðum                          3.85

 

1-Flokkur:

A-Úrslit

1. Haukur Bjarnason og Sólon f. Skáney                                               6.95

2-3. Benedikt Líndal og Lýsingur f. Svignaskarði                                   6.85

2-3. Kolbrún Grétarsdóttir og Snilld f. Hellnafelli                                   6.85

4. Heiða Dís Fjelsted og Atlas f. Tjörn                                      6.75

5. Gunnar Halldórsson og Eskill f. Leirulæk (upp úr b-úrsl)                    6.70

6. Torunn Hjelvik og Þrenna f. Húsavík                                     6.60

7. Sigurþór Sigurðsson og Ófeigur f. Hemlu                                           6.50

 

B-Úrslit

7. Gunnar Halldórsson og Eskill f. Leirulæk                                           6.80

8. Birna Tryggvadóttir og Elva f. Miklagarði                                          6.55

9. Siguroddur Pétursson  og Glóð f. Kýrholti                                         5.95

10. Halla M. Þórðard.og Brimar f. Margrétarhofi (hætti keppni)            4.60

 

 

 

 

Sjónvarp Skessuhorns
Leit á vefnum
Fréttasafn
Næsta ár Fyrra ár
Mest lesið í vikunni
Aðsendar greinar
Hulda Hrönn Sigurðardóttir

Þjónusta við einstaklinga með ...

Ásmundur Einar Daðason

Ljósleiðari á hvert heimili

Bjarni Jónsson

Landsnet verði í samfélagseigu

Ólafur Óskarsson

Betri byggð, öruggari umferð

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Spilavíti eru „Víti til varnað...

Frá mbl.is

Ekki tókst að sækja efni

Frá visir.is

Ekki tókst að sækja efni

Héðan og þaðan
Skessuhorn á Facebook Skessuhorn á LinkedIn Skessuhorn á Twitter Skessuhorn á Instagram Skessuhorn ehf. kt. 560103-3870 - Kirkjubraut 56, 300 Akranes - Sími 433 5500 - Ritstjórn skessuhorn@skessuhorn.is